VERSE 1

Hebu shika maarifa

Kama wewe mgeni mjini huu wa taifa

Hizo pesa ufiche

Na huo mzigo uushike

Unapofika huko kibanda

Cha Akamba usikawie

Wenyeji wa Nairobi hawafiki mjini

Usiku wa manane

 

CHORUS

Wasiojua wanapewa ujuzi

Wasiojua

Wanaowinda huamka jioni

Wanaowinda

 

VERSE 2

Hebu shika maarifa

Kama we mwenye gari mjini huu wa taifa

Mtokaa ikikwama lazima ujue utachota

Msaada wa bure huwa na bei

Hasa ikiwa Friday

Usiwanyime pesa zao za pombe

Usiku wa manane

 

CHORUS

Wasiojua wanapewa ujuzi

Wasiojua

Wanaowinda huamka jioni

Wanaowinda

 

PRE-CHORUS

Na usifike huko mtaani

Kama ujulikani

Utauwacha mshahara wa mwezi

Usiku wa manane

 

CHORUS

Wasiojua wanapewa ujuzi

Wasiojua

Wanaowinda huamka jioni

Wanaowinda