VERSE 1

Mzee alisema hakuna cha bure

Huo msemo tumeutafsiri kinyume

Hata shule kuingiza mtoto

Lazima utoe mchoto

Kupata simu ni balaa

Road license bei nafuu untanunua

Kupoteza ID ni mashaka

Twarudhisha jamhuri yetu nyuma

 

CHORUS

Nchi ya kitu kidogo

Ni nchi ya watu wadogo

Ukitaka chai ewe ndugu

Nenda Limuru

 

VERSE 2

Hata nyumbani ukipatwa na majambazi

Kupiga 9-9 wasema, ‘Sisi hatuna gari.

Lete elfu tano ya petroli.

Saidia utumishi.’

Mahakamani pesa ndio haki

Kwa elfu chache mshtakiwa ndiye mshtaki

Utajiri huwa ushahidi
Twarudisha jamhuri yetu nyuma jamani

 

CHORUS

Nchi ya kitu kidogo

Ni nchi ya watu wadogo

Ukitaka soda e Inspekta

Burudika na Fanta

Nchi ya kitu kidogo

Ni nchi ya watu wadogo

Ukitaka chai ewe Mama

Nunua Ketepa

 

VERSE 3

Huko Kenyatta madawa zimeisha

Mashiti zauzwa marikiti mia kwa mia

Wafanyi kazi waenda miezi bila pesa

Ni bahati ukitibiwa

Mzigi wetu unazidi kuwa mzito

Watoto wanne na mshahara ya elfu mbili mia tano

Ya vitabu, na viatu, na vyakula

Nauliza na Mbotela

Je huu ni ungwana

 

CHORUS

Nchi ya kitu kidogo

Ni nchi ya watu wadogo

Ukitaka chai ewe ndugu

Nenda Limuru

Nchi ya kitu kidogo

Ni nchi ya watu wadogo

Ukitaka chai ewe Mama

Nunua Ketepa