VERSE 1

Jana bus stesheni

Nimechoka kwenye laini

Kijana mmoja anikaribia na cassetti

Eti, ‘Chief nunua mziki.

Olomide spesheli,’

Kuisikiza kamwuliza

‘Hii lugha gani, hii?’

‘Trouser, longi, mufuto

Paka nyau pussy

Bosolo-we, bosolo-you, bosolo-me’

Siku iliyofuata nikamtafuta mwenye cassetti

Kumwuliza tafadhali ajibu swali

 

CHORUS

Bolingo na ngai

Humaanisha vipi nikikuuliza utasema nini eee

Dombolo na ngai

Twalipia maneno matamu au matusi ooo

 

VERSE 2

Natembea huku mjini na hewa mfokoni

Napanda ‘23’ ya Kangemi

Dereva aongeza sauti

Kama sisi ni viziwi

Ni wimbo wangu umepatikana kichinichini

‘Nasikitika nambari uliyopiga

Haitumiki kwa sasa e

Tafadhali jaribu tena baadaye’

Nani atinilinda

Wapi sheria

Simama nikuone Bwana Minista

 

CHORUS

 

BRIDGE

Nunueni Okatch Biggy

Nunueni Kabaselleh

Nunueni Princess Jully

Nunueni ya wenyeji

Panda Panda!

Panda!

Panda Panda!

Panda!

Panda Panda!

Panda!

Sisi sote tupande

Bolingo na ngai

Bolingo na ngai

Ndombolo na ngai

Ndombolo na ngai